Injin Lianrou- Babban mai ba da kayan ƙima na duniya na mafita don cikakkun layin samar da katifa ta atomatik
Gabatarwar Samfur
Wannan katifa samar line bayani maida hankali ne akan dukan tsari na aljihu spring katifa samar, ciki har da aljihu spring samar, rounding tsari, laminating tsari, marufi tsari, da dai sauransu Yana amfani da aka gyara kamar Juya Gane Tebur, Power nadi Conveyor Line, Belt Conveyor Line, dagawa. Traverse Feeder, Reversing Platform, Production Line Exchange Platform, da dai sauransu, waɗanda ke da rayuwar sabis na fiye da shekaru 15.Yana iya gane daban-daban masu girma dabam da kuma daban-daban kauri na katifa a cikin samar da tsari na ciyarwa, atomatik katifa kumshin manna auduga, atomatik ganewa, atomatik marufi da sauran ayyuka.Babban digiri na aiki da kai, saiti ɗaya na layin taro a rana (8h) na iya cimma samar da katifa 500, babban ceto cikin tsadar aiki.
Kudin kasafin kuɗi da tsarin samarwa
Ingantaccen samarwa: 30-60 seconds don samarwa da shirya katifa.
Haɗin kuɗin aiki: 10
Sararin da aka shagaltar da shi: kusan.1600m²
Kudin Budget: Injin bazara (misali samfurin) 2-3 sets
Pocket Spring Assembly Machine (high gudun) 1 saiti
Na'ura mai ɗaukar katifa ta atomatik, saiti 1
Na'ura mai haɗawa da laminating, saiti 1
Injin fesa manne ta atomatik, saiti 2
Juya teburin ganowa, saiti 2
Layin abin nadi na wutar lantarki 140 mita
Layin jigilar belt 45 mita
Feeder mai ɗagawa 32 saiti
Dandali mai juyawa, saiti 1
Laminating Machine, 1 saiti
Dandalin musayar layin samarwa, saiti 11
Matsakaicin Flap, 5 sets
Tebur mai jujjuyawa, saiti 6
Injin zagaye katifa, saiti 4
Injin rufe akwati, saiti 1
Jimlar farashin 0.5-0.7 miliyan
Gabatarwa Tsari
1. Samar da ragamar gadon gado na aljihu: Gidan gadon gado na aljihu yana samar da na'urar samar da bazara tare da injin haɗuwa.
gluing ta atomatik da haɗin kai: Injin gluing yana fesa manne a kusa da maɓuɓɓugan aljihu, yana haɗa layin ta'aziyya ta atomatik.
4 Marufi: marufi da aka matsa da birgima don kammala katifa, sannan a kwali.
5. Sauran katifa shiryawa: za a iya haɗa zuwa kumfa katifa da kuma sauran composite katifa a lokaci guda don mirgine shiryawa, ta hanyar hadaddun laminating inji to manna da kumfa matsawa, da ciki hannun riga, da m hannun riga sealing, ta hanyar conveyor bel zuwa na'ura mai ɗaukar nauyi don matsawa da tattarawa.
Halayen fasaha
Yin amfani da dandamali na fasaha na SMART LINE don fahimtar gudanarwa mai hankali, zai iya gane kayan aiki na saka idanu, tsarin aiki tare da tsarin aiki, nazarin gazawar, sarrafa farashi, ingancin ganowa, tsarin tsarawa mai hankali, kima aikin, kididdigar rahoto, da dai sauransu, kuma a lokaci guda, yana iya gamsarwa. Bukatun aiki mai nisa da kiyayewa da kuma lalata nesa.
Injin Lianrou (https://www.lianrou.com) an sadaukar da shi ga bincike, haɓakawa da samar da manyan matakan, fasaha, manyan kayan aikin kayan kwalliya don magance matsalolin samar da masana'antu na ƙasa.Don ba da cikakken goyon baya don haɓaka masana'antu, samarwa mai hankali da haɓaka dijital.
Abubuwan da aka haɗa da kayan samar da kayan daki suna sayar da kyau a cikin ƙasashe da yankuna sama da 80 kamar Turai, Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, kudu maso gabashin Asiya, da sauransu, kuma manyan abokan ciniki sun haɗa da IKEA, Sealy, Yalan, Simmons, Serta da sauran shahararrun gida na duniya. kayan aiki Enterprises.
Kamfanin yana da adadin cancantar dandamali na R & D na lardi, ƙwararrun ƙungiyar ƙira ta R & D, gami da ƙirar kayan aikin kayan kayan daki da haɓakawa da haɓaka software masu alaƙa, sun himmatu wajen magance matsaloli iri-iri a cikin masana'antar kera kayan daki.An sami nasarorin ƙira da yawa waɗanda masana'antu suka amince da su, gami da hanyoyin samar da hanyoyin samar da kayan aikin bazara marasa mannewa, hanyoyin samar da hanyoyin samar da gado mai rahusa mai rahusa, mafita marufi daban-daban.Hakanan zamu iya tsarawa da keɓance hanyoyin keɓancewa daban-daban bisa ga bukatun abokin ciniki.
Lokacin aikawa: Dec-12-2023